ราคา 5400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 135000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Onyx Phahonyothin | ออนิกซ์ พหลโยธิน | ONYX Saphan khwai | ออนิกซ์ Saphan khwai | ONYX | onyx phaholyothin | ออนนิกซ์ พหลโยธิน

Joy
0925045544
2014-09-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 103807
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดใหม่ ตั้งอยู่บนชั้น10มีเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมเข้าอยู่ มีเครื่องครัวครบ ใกล้ห้างสรรพสินค้า โรงพยาบาลและรถไฟฟ้า

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ออนิกซ์ พหลโยธิน คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS สะพานควาย ใกล้จตุจักรและ Big C สะพานควาย - คอนโด ขาย
Onyx Phahonyothin | ออนิกซ์ พหลโยธิน | ONYX Saphan khwai | ออนิกซ์ Saphan khwai | ONYX | onyx phaholyothin | ออนนิกซ์ พหลโยธิน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ออนิกซ์ พหลโยธิน | Onyx Phahonyothin

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Onyx for sale 04-CC-57095 - คอนโด ขาย
ขาย 5400000.00 บาท
คอนโดพระราม7แมนชั่น
ขาย 2300000.00 บาท
LPNรามอินทราลาดปลาเค้า
ขาย 1340000.00 บาท
คอนโด 60ตร.ม ลาดพร้าว71
ขาย 2390000.00 บาท
Unique ลาดพร้าว 26 for sale 04-CC-57136 - คอนโด ขาย
ขาย 2680000.00 บาท
แฟลตการเคหะ คลองจั่น
ขาย 800000.00 บาท
ขายห้องชุด LPNVILL รามคำแหง 44
ขาย 4100000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดมิเนียม
ขาย 2000.00 บาท