ราคา 1500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 0.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

chien
2014-09-29 08:09:00.0
เลขที่ประกาศ: 121744
รายละเอียดเพิ่มเติม

อยู่ซอยจรัลฯ96/1เข้าซอย200ม.วิวแม่น้ำเจ้าพระยา อาคารเอชั้น7 32ตรม.ใก้ลรถไฟฟ้า

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา

เลขที่: 121744
2014-09-29 08:09:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

chien

0818174066

ขาย 1500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา
ขาย 1500000.00 บาท
The Topical Condo อ่อนนุช 12 สวนหลวง (บางจาก)
ขาย 1650000.00 บาท
คอนโด LPN รามอินทรา-ลาดปลาเค้า
ขาย 1380000.00 บาท
คอนโด Siamese Gioia สุขุมวิท31 - คอนโด ขาย
ขาย 9020000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ IDEO Q SIAM-RATCHATHEWI - 6080000 บาท ติดต่อคุณ Sumate Aramkul
ขาย 6080000.00 บาท
ขายคอนโด สีลมสวีท - คอนโด ขาย
ขาย 4500000.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโด Bangkok Feliz(พหลโยธิน 21)
ขาย 80000.00 บาท
คอนโดมิเนี่ยม ลาส โคลินาส
ขาย 11000000.00 บาท
ให้เช่า/for rent Furnished studio สุขุมวิท 68,The Sense, 9000/month
เช่า 9000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด The Keyสาธร-ราชพฤกษ์
ขาย 250000.00 บาท
clear