ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 0.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

projectbu2
2014-07-13 23:28:00.0
เลขที่ประกาศ: 135616
รายละเอียดเพิ่มเติม

ที่ตั้ง : ถนนสุขุมวิท 62/3 ใกล้ BTS ปุณวิถี
พื้นที่โครงการ : 75 ตารางวา
ลักษณะโครงการ : อาคารชุดพักอาศัย 8 ชั้น จำนวน 1 อาคาร
จำนวนยูนิต 141 ยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวก :
ล็อบบี้ , ห้องออกกำลังกาย , สระว่ายน้ำ, ลิฟท์โดยสารจำนวน 2 ชุด, ระบบโทรทัศน์วงจรปิด ( CCTV ) , ระบบรักษาความลอดภัย Access Card, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. , ที่จอดรถชั้นใต้ดินและชั้น 1

ค่าใช้จ่ายส่วนกลาง : 50 บาท / ตร.ม. / เดือน ( ชำระล่วงหน้า 12 เดือน ในวันโอนกรรมสิทธิ์ )

เงินกองทุนส่วนกลาง : 600 บาท/ ตร.ม. ( ชำระครั้งเดียว ในวันโอนกรรมสิทธิ์ )
ติดต่อสำนักงานขาย : 080-003-0909
เวบไซด์โครงการ : www.huecondo.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:

ที่ตั้ง : ถนนสุขุมวิท 62/3 ใกล้ BTS ปุณวิถี
พื้นที่โครงการ : 75 ตารางวา
ลักษณะโครงการ : อาคารชุดพักอาศัย 8 ชั้น จำนวน 1 อาคาร
จำนวนยูนิต 141 ยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวก :

ติดต่อสำนักงานขาย : 080-003-0909
เวบไซด์โครงการ : www.huecondo.com

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ฮิว คอนโด BTS ปุณณวิถี

เลขที่: 135616
2014-07-13 23:28:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

projectbu2

0800030909

ขาย 2300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ฮิว คอนโด BTS ปุณณวิถี
ขาย 2300000.00 บาท
บ้านเจ้าพระยา คลองสาน
ขาย 35000.00 บาท
คอนโดให้เช่า Richmond Palace Sukhumvit 43 Condo for Rent Near BTS Phromphong 500m
ขาย 45000.00 บาท
ขายห้องชุดคอนโดด่วน
ขาย 740000.00 บาท
ขายคอนโด Ivy Ratchada (AOL-C-1410005) - คอนโด ขาย
ขาย 2570000.00 บาท
ขาย Condo Regent Bangna ห้อง Studio 31 ตรม.ราคา 1100000 บาท
ขาย 110000.00 บาท
คอนโดลุมพินึ ท่าพระ
ขาย 1850000.00 บาท
คอนโดเคหะแจ้งวัฒนะ9
ขาย 190000.00 บาท
คอนโด ห้องชุดให้เช่า
เช่า 6000.00 บาท
แช้พเต้อร์ วัน คอนโด
ขาย 9000.00 บาท
clear