ราคา 3490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 105757.58 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ I'm Fine Bangna (แอมฟายน์ บางนา)

Digital Property
0647816355
2022-04-25 02:37:15.0
เลขที่ประกาศ: 395229
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ไม่ถูกบล็อควิว I'm Fine Bangna 33 ตรม. ใกล้ รถไฟฟ้า BTS บางนา

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 33 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 6 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: I'm Fine Bangna (แอมฟายน์ บางนา) / I'm Fine Bangna (แอมไฟน์ บางนา)

สิ่งอำนวยความสะดวก
– สระว่ายน้ำ (ระบบเกลือ), ฟิตเนส, รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card, สวนหย่อม, Wi-Fi Internet บริเวณ Lobby, อื่นๆ (จ็อกกิ้งแทรค)

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
1. รถไฟฟ้า BTS สถานีบางนา
2. ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลบางนา, พาราไดซ์ พาร์ค และซีคอนสแควร์
3. เมกาบางนา, ไบเทคบางนา
4. IKEA
5. โรงพยาบาลไทยนครินทร์
6. สนามบินสุวรรณภูมิ
7. โรงเรียนนานาชาติ เบิร์คลีย์ และบางกอกพัฒนา
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.664742,100.636287

ราคา: 3,490,000 บาท

สนใจติดต่อ: Digital Property 0647816355
Line: @digitalproperty
ดิจิตอล พร็อพเพอร์ตี้

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
I'm Fine Bangna (แอมฟายน์ บางนา)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: I'm Fine Bangna (แอมฟายน์ บางนา)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ