ราคา 8000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 96.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 83333.33 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Top View Tower condominium

Kan Property
0893564144
2023-07-18 21:13:32.0
เลขที่ประกาศ: 450315
รายละเอียดเพิ่มเติม
K78900172
For Sell Top View Tower

ราคาขาย พิเศษ 8 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) !!!

สนใจชมห้อง ติดต่อสอบถาม เพิ่มเติม
Tel : 0893564144
Line : @Kanproperty

รายละเอียด
• 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
• 96 ตารางเมตร
• ตกแต่งสวย ชั้นสูง
• เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่
• จอดรถ 1 คัน

เดินทางสะดวก
• BTS ทองหล่อ
• BTS เอกมัย

สถานที่ใกล้เคียง
• Major เอกมัย
• Gateway เอกมัย
• Big C เอกมัย

#Condoforsale #Condoforrent #Houseforsale #TopViewTower #ท็อปวิวทาวเวอร์

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Top View Tower condominium

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Top View Tower condominium

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

For Sell Condo Top View Tower 2 ห้องนอน 96 ตารางเมตร ราคาพิเศษ!!

เลขที่: 450315
2023-07-18 21:13:32.0
Add to wishlist

Top View Tower condominium

ขนาดพื้นที่ 96.0 ตารางเมตร

Kan Property

0893564144

ขาย 8000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 8000000.00 บาท
ขาย คอนโดหรูย่านใจกลางเมือง Prime Mansion 3