HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ LPN บ้านสวน ชลบุรี ราคา 8.1 แสน 26 ตร.ม.ละ ๆ 31,153 ชั้น 1 มี 2 ห้อง(ทำ 2 ห้องติดได้) ตึก A1 ขายดาวน์ ห้องละ 15,000 บาท

ตึก A1 ห้อง 0131-0130 ราคา 810,000 บาท 26 ตร.ม.
(ราคาเริ่มต้น ถูกสุด ราคาเปิดตัวโครงการวันแรก)

ทำสัญญา 2,000 บาท ไม่ต้องมีเงินจอง เงินดาวน์ 2,000 บาท x 10 เดือน
งวดที่ 11 25,000 บาท งวดโอน 763,000 บาท หรือ 31,153 บาทต่อตร.ม.

ได้โปรโมชั่น ลด 10,000 บาท หลังการโอนสิทธิ์แล้ว (1. ลด 5,000 บาท เป็นลูกค้าเก่า 2. ลด 5,000 บาท ลงทะเบียนส่วนลด TAG) ราคาห้องสุทธิ 800,000 บาท หรือ 30,769 บาทต่อ ตร.ม.

จ่ายดาวน์ทุกวันที่ 7 ของเดือน
จ่ายดาวน์งวดที่ 1 เดือน 2/2556 2,000 บาท จ่ายแล้ว 30-1-2556
จ่ายดาวน์งวดที่ 2 เดือน 3/2556 2,000 บาท จ่ายแล้ว 7-3-2556
จ่ายดาวน์งวดที่ 3 เดือน 4/2556 2,000 บาท จ่ายแล้ว 6-4-2556
จ่ายดาวน์งวดที่ 4 เดือน 5/2556 2,000 บาท จ่ายแล้ว 6-5-2556
จ่ายดาวน์งวดที่ 5 เดือน 6/2556 2,000 บาท จ่ายแล้ว 5-6-2556
จ่ายดาวน์งวดที่ 6 เดือน 7/2556 2,000 บาท จ่ายแล้ว 4-7-2556
จ่ายดาวน์งวดที่ 7 เดือน 8/2556 2,000 บาท ยังไม่ได้จ่าย
จ่ายดาวน์งวดที่ 8 เดือน 9/2556 2,000 บาท ยังไม่ได้จ่าย
จ่ายดาวน์งวดที่ 9 เดือน 10/2556 2,000 บาท ยังไม่ได้จ่าย
จ่ายดาวน์งวดที่ 10 เดือน 11/2556 2,000 บาท ยังไม่ได้จ่าย
จ่ายดาวน์งวดที่ 11 เดือน 12/2556 25,000 บาท ยังไม่ได้จ่าย

เงินเดือน 10,000-15,000 บาท กู้ธนาคารได้ไม่มีปัญหาครับ ยอด 7 แสน เท่านั้น กู้ไม่ผ่านโครงการคืนเงินให้ (จ่ายดาวน์ตรงและครบ)

ใกล้ห้างสรรพสินค้า ตัวเมืองชลบุรี โรงเรียน ตลาด ห้องคอนโดให้เช่าเดือนละ 6,000-7,000 บาทขึ้นไป

อ้างอิงข้อมูลที่
โครงการ LPN ชลบุรี บ้านสวน โทร call center 02-689-6888 หรือสำนักขาย 090-880-9904 ถึง 9
http://www.lpn.co.th/condominium/index.php/lumpini/map/LT-CS
แบบห้อง
http://booking.lpn.co.th/lpn/viewbooking.php?event_id=3&building_id=253
ห้องตัวอย่้าง
http://www.lpn.co.th/condominium/index.php/lumpini/sampleroom/LT-CS

ค่าโอน 10,000 บาท ทางคุณออกครับ ผมขอกำไร 1,000 บาท ทางคุณเตรียมเงิน 25,000 บาท

ให้ผม 15,000 บาท คือ 1. ค่าทำสัญญา 2,000 บาท 2. เงินดาวน์ 5 งวด 10,000 บาท 3. ขอกำไร 1,000 บาท และ 4. ค่าเปลี่ยนสัญญา 10,000 บาททางคุณออก ให้กับทางสำนักขาย

หลัง 7-8-2556 เป็น 30,000 บาท (ขอขึ้นราคาเรื่อย ๆ )