HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

ดูเพิ่มเติม
ประกาศขายดาวน์คอนโดใหม่ The Room สาทร (ถนนปั้น สีลม) ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ เพียง 480 เมตร อยู่ชั้น 12 ห้อง 12A04 ราคา 130,000 บาท ที่เหลือจ่ายต่อกับ บ.แลนด์แอนด์เฮ้าส์ 6.41 ล้านบาท รวมราคาคอนโด 6.54 ล้านบาท
ห้องอยู่ชั้น 12 ห้อง 12A04 ขนาด 46.8 ตร.ม. ทิศใต้ (วิวสาทร) ไม่ร้อน วิวดีไม่มีตึกสูงบัง แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ครัวแยก ห้องรับแขกแยก เป็นสัดส่วน Semi-Furnished ครัวตกแต่งครบ (Hob, Hood, Counter, Microwave Oven) ห้องน้ำตกแต่งครบ มี Rain Shower พื้นห้องเป็นลามิเนต ติดวอลล์เปเปอร์ แอร์ฝังผนัง 2 ตัว ตู้เสื้อผ้า Build-in โครงการสร้างแล้วเสร็จ ต.ค.58
สนใจติดต่อ ทิพย์ โทร 081-9364818 (ไม่รับนายหน้า)
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ประกาศขายดาวน์คอนโดใหม่ The Room สาทร (ถนนปั้น สีลม)

เลขที่: 76987
2014-01-02 15:51:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

ทิพย์

0819364818

ขาย 130000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Sale with tenant 1Bed @Blocs 77 - คอนโด ขาย
ขาย 3630000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด The Base Park East สุขุมวิท 77 เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่ ด่วน!!!!
เช่า 15000.00 บาท
C297-The Base Sukhumvit 77 Rent 16,000 THB. 1bed 30sqm. ต่อเดือน ติดต่อคุณ Amm
เช่า 16000.00 บาท
61047 ขาย/ให้เช่า THE BASE PARKEAST SUKHUMVIT 77 ห้อง มุม ขนาด 31.72 ตารางเมตร
เช่า 16000.00 บาท
G 1313 คอนโดให้เช่า เดอะ เบส พาร์คอีสต์ สุขุมวิท 77
เช่า 13000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Base Park East | the base parkeast sukhumvit77 | เดอะเบส พาร์คอีสต์ สุขุมวิท77 - 16000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nuttapong Maneeakharanate
เช่า 16000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Symphony Condo for rent near BTS Bangchak 1bedroom 1bathroom 46 sqm Price 18000 bath
เช่า 18000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Base Park East | the base parkeast sukhumvit77 | เดอะเบส พาร์คอีสต์ สุขุมวิท77 - 15000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Yossawan Laksana