ราคา 60000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

nueng_nut
0954399179
2014-05-24 17:19:00.0
เลขที่ประกาศ: 102531
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโดไอริส (IRIS AVENUE) อ่อนนุช – สุวรรณภูมิ (เจ้าของขายเองครับ)

อาคาร 1 แบบ A ชั้นที่ 6 ห้อง 1626
พื้นที่ห้องชุด 28 ตารางเมตร ฝั่งติดถนนใหญ่
ห้องพร้อมอยู่

รายการส่งเสริมการขาย
1. เครื่องปรับอากาศ LG 18000 BTU 1เครื่อง
2. เครื่องทำน้ำอุ่น STEINMAX 1 เครื่อง

ราคาห้องชุด 999,900 บาท (35,710.71 บาท / ตร.ม)

ดาวน์มาแล้ว 100,000 บาท

ขายดาวน์ที่ 80,000 บาท
ไม่ต้องผ่อนดาวน์ ยื่นแบงค์กู้ได้เลยครับ
(ต่อรองกันได้ครับ)

ติดต่อ หนึ่ง 095-439-9179 หรือ mr.nuttakrit@gmail.com ครับ

จำนวนอาคาร:
0

อาคาร 1 แบบ A ชั้นที่ 6 ห้อง 1626
พื้นที่ห้องชุด 28 ตารางเมตร ฝั่งติดถนนใหญ่
ห้องพร้อมอยู่

รายการส่งเสริมการขาย
1. เครื่องปรับอากาศ LG 18000 BTU 1เครื่อง
2. เครื่องทำน้ำอุ่น STEINMAX 1 เครื่อง

ราคาห้องชุด 999,900 บาท (35,710.71 บาท / ตร.ม)

ดาวน์มาแล้ว 100,000 บาท

ขายดาวน์ที่ 80,000 บาท
ไม่ต้องผ่อนดาวน์ ยื่นแบงค์กู้ได้เลยครับ
(ต่อรองกันได้ครับ)

ติดต่อ หนึ่ง 095-439-9179 หรือ mr.nuttakrit@gmail.com ครับ
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์คอนโดไอริส IRIS AVENUE อ่อนนุช – สุวรรณภูมิ เจ้าของขายเองครับ

เลขที่: 102531
2014-05-24 17:19:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

nueng_nut

0954399179

ขาย 60000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 60000.00 บาท
เช่าหรือขาย คอนโด ซ.เยื้องซีคอน 2นอน2น้ำ 71ตรม ห้องมุม เช่า 9500 โทร 0917536657
เช่า 9500.00 บาท
ขาย คอนโด Chapter One แชปเตอร์วัน ราษฎร์บูรณะ33 ติดแม่น้ำเจ้าพระยา
ขาย 650000.00 บาท
ห้องชั้นล่างอาคารสวัสดีกรุงเทพ พักอาศัยหรือประกอบธุรกิจได้
ขาย 1000000.00 บาท
นิรันดร์เรซิเดนซ์ 5 ซอยสุภาพงษ์ 1 ถนนอ่อนนุช หนองบอน ประเวศ
ขาย 650000.00 บาท
ขายดีคอนโด อ่อนนุช ลาดกระบัง สุวรรณภูมิ ชั้น 8 ราคา 1.23 ลบ
ขาย 1210000.00 บาท
ขายคอนโด พุทธบูชา47 บ้านสวนธน-ธนบุรีรมย์ ห้องปรับปรุงใหม่ พร้อมอยู่
ขาย 1400000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ ใกล้แอร์พอร์ตลิงค์ (Airlink RESIDENCE)
เช่า 7500.00 บาท
ให้เช่า ทรีโอการ์เดนท์ Trio Garden ถนนศรีนครินทร์ เยื้องซีคอนสแควร์
เช่า 5500.00 บาท
ขายคอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยาIvy River Condominium ตกแต่งอย่างดี
ขาย 2250000.00 บาท
clear