ราคา 5200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 74285.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี คอนโด พระราม 9

ณิชารัศม์(อุ้ม) อิทธิชัยธนานนท์
0959414425
2014-05-27 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 110761
รายละเอียดเพิ่มเติม
ชื่อโครงการ ลุมพินีคอนโด พระราม 9

ที่ตั้ง ถ.รัชดาภิเษก-ห้วยขวาง

รายละเอียด อยู่ชั้น 11 มี 2 นอน 2 น้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว

การตกแต่ง พื้นลามิเนต ครัวบิวท์อิน แอร์ 3 ตัว ที่จอดรถ 1 คัน ม่าน

ลักษณะเด่น ห้องแต่งสวย วิวสระว่ายน้ำ ทำเลดีมาก ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ ใกล้ RCA ใกล้ทางด่วน เดินทางสะดวก

สิ่งอำนวยความสะดวก
รปภ.24 ชม
สโมสร
สระว่ายน้ำ
สนามเด็กเล่น
สวนสาธารณะ
CCTV
ลิฟท์

ราคาขาย 5,200,000 บาท

ชื่อผู้ติดต่อ คุณณิชารัศม์ (อุ้ม) โทร. 095-941-4425

**โซน กทม.ตอนกลาง**

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี พระรามเก้า มี 2 ห้อง - คอนโด ขาย
ลุมพินี คอนโด พระราม 9

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ลุมพินี พระรามเก้า มี 2 ห้อง - คอนโด ขาย

เลขที่: 98458
2015-02-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ลุมพินี คอนโด พระราม 9

ขนาดพื้นที่ 72.0 ตารางเมตร

Patarin Budiduang

0897955429

ลุมพินี คอนโด พระราม-9 รัชดา

เลขที่: 137416
2014-11-27 14:48:00.0
Add to wishlist

ลุมพินี คอนโด พระราม 9

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

คุณ ผึ้ง

0817113354, 0847060900, 029331089

ขาย 2000000.00 บาท

ขาย คอนโด ลุมพินีคอนโด พระราม 9 N.10003

เลขที่: 130697
2014-11-27 10:16:00.0
Add to wishlist