ราคา 5000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87397.31 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 206
โครงการ ไม่ได้ระบุ

VOQUE Sukhumvit 16
026112900
2014-06-12 10:13:44.0
เลขที่ประกาศ: 114169
รายละเอียดเพิ่มเติม
โครงการ : VOQUE Residential Condominium Sukhumvit 16 จำนวนอาคาร : 2 อาคาร จำนวนยูนิต : 140 ยูนิต แบบห้องชุด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 57.21 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 70.30-75.61 ตารางเมตร Swimming pool ระบบจากุซซี่ Fitnessที่จอดรถชั้นใต้ดินและชั้น 1 Shutter Bus Service ระบบรักษาความปลอดภัย มี Key Card, กล้องวงจรปิด(CCTV) และเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด/24 ชม. ทุกห้องจะมีอุปกรณ์ตรวจจับควัน (smoke detector) สนใจติดต่อ 0837689311 026112900 ค่ะ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ถูกมาก อยู่ใจกลางอโศก - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดหรู VOQUE Residential Condominium Sukhumvit 16

เลขที่: 114169
2014-06-12 10:13:44.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 57.0 ตารางเมตร

VOQUE Sukhumvit 16

026112900

ขาย 5000000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 29000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Mangocondo

เลขที่: 75586
2013-12-26 18:16:42.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

Lalitkan Mangocondo

0823224555

เช่า 29000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดหรู VOQUE Residential Condominium Sukhumvit 16
ขาย 5000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เซ็นทริค รัชโยธิน - 220000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 220000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด Elio Del Ray อาคาร G ชั้น 8 ขนาด 26.53 ตร.ม. - คอนโด ขาย
ขาย 140000.00 บาท
ขายเพียง2ล้าน U Delight 2 @ Bang Sue Station ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น