ราคา 1200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 34285.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ราชปรารภการ์เด้น

สุพัตรา โชติกะ
0891157275
2014-12-12 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 114724
รายละเอียดเพิ่มเติม
ราชปรารภ การ์เด้น คอนโดมิเนียม ชั้น 7 พื้นที่ใช้สอย 34.5 ตร.ม. อาคารรูปตัวยูด้านหน้าห้องไม่ชนห้องอื่น มีห้องนอน 1 ห้อง ห้องน้ำ 1 ห้อง บรรยากาศเงียบสงบ ไม่พลุกพล่าน มีที่จอดรถภายในบริเวณ มีสวนหย่อม มินิมาร์ท เคเบิลทีวี 100 ช่อง สาธารณูปโภคกลางเดือนละ 500 เข้า-ออกคีย์การ์ด รปภ. 24 ชั่วโมง อยู่ใจกลางเมืองใกล้อนุสาวรีย์ รั้วติดวิทยาลัยการจัดการ ม.มหิดล ถ.วิภาวดีฯ ,ทางด่วนดินแดง การเดินทางสะดวก
***เจ้าของขายเอง***

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ราชปรารภการ์เด้น ดินแดง บรรยากาศสงบ กลางใจเมือง เดินทางสะดวก ใกล้อนุเสาวรีย์ชัย - คอนโด ขาย
ราชปรารภการ์เด้น

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ราชปรารภการ์เด้น - 1500000 บาท ติดต่อคุณ พีรพงศ์ ( พงศ์)

เลขที่: 457419
2023-09-23 13:52:55.0
Add to wishlist

ราชปรารภการ์เด้น

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

พีรพงศ์ ( พงศ์)

0816965140

ขาย 1500000.00 บาท

ขายคอนโด 80 ตรม. 2.85 ล้านบาท - คอนโด ขาย

เลขที่: 119177
2014-12-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ราชปรารภการ์เด้น

ขนาดพื้นที่ 81.0 ตารางเมตร

pannee

0814592898

ขาย 2850000.00 บาท

ขายราชปรารภการ์เด้นคอนโดมิเนียม80.9 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ2.85 ล้านบาท - คอนโด ขาย

เลขที่: 157631