ราคา 1700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 40476.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เจริญนครริเวอร์

Pinkku Kitty
0831884310
2014-12-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 115362
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด. 42ตรม.เจริญนครริเวอร์ one bed room เฟอร์ครบ
แอร์2ตัว.ชุดห้องนอนเตียงตู้โต๊ะเครื่องแป้ง.
ห้องรับแขกโซฟา โต๊ะอาหาร.ทีวี.ชุดเฟอร์วางทีวี.ตู้เก็บรองเท้า.ชุดครัวบิวอิน เครื่องกรองน้ำ.ห้องน้ำมีอ่างอาบน้ำ.ตู้เย็น. สามารเข้าอยู่ได้ทันที การเดินทางสะดวกติดถนน.ใกล้สถานีรถไฟฟ้าธนบุรี1.5กม.ใกล้สะพานกรุงเทพ500เมตร.ตรงข้ามมีโลตัส. สน.สำเหร่แลบุคคโล400เมตร.

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดเจริญนครริเวอร์ราคาถูก - คอนโด ขาย
เจริญนครริเวอร์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เจริญนครริเวอร์ - 4110000 บาท ติดต่อคุณ nongmink best

เลขที่: 243995
2018-07-29 10:28:58.0
Add to wishlist

เจริญนครริเวอร์

ขนาดพื้นที่ 91.0 ตารางเมตร

nongmink best

0956985426

ขาย 3990000.00 บาท

ขายคอนโดเจริญนครริเวอร์ราคาถูก - คอนโด ขาย

เลขที่: 115362
2014-12-10 00:00:00.0
Add to wishlist

เจริญนครริเวอร์

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

Pinkku Kitty

0831884310

ขาย 1700000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดเจริญนครริเวอร์ราคาถูก - คอนโด ขาย
ขาย 1700000.00 บาท
คอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ชั้น 12A ขนาด 55 ตร.
ขาย 57000.00 บาท
ขาย คอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 ชั้น 36 และ 34