ราคา 5200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 185.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 28108.11 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ ์์Nuvelle ธนาซิตี้

napatcha
0983611174
2014-08-12 23:22:53.0
เลขที่ประกาศ: 117912
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ธนาซิตี้ คอนโด 185 ตร.ม. ถ.บางนา-ตราด อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ แบบ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว และ ห้องแม่บ้าน+ห้องน้ำในตัว ***สถานที่ใกล้เคียง ใกล้ห้างโลตัส-มอเตอร์เวย์-ถ.วงแหวนรอบนอก-สนามบินสุวรรณภูมิ ***ขาย 5.2 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

วันที่เริ่มโครงการ:
2002-11-30 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
์์Nuvelle ธนาซิตี้

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ์์Nuvelle ธนาซิตี้

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ์์Nuvelle ธนาซิตี้ - 2590000 บาท ติดต่อคุณ มิกซ์ มิกซ์

เลขที่: 231119
2018-04-06 22:49:39.0
Add to wishlist

์์Nuvelle ธนาซิตี้

ขนาดพื้นที่ 98.0 ตารางเมตร

มิกซ์ มิกซ์

0887570894

ขาย 2590000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ์์Nuvelle ธนาซิตี้ - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nattanin Nattanin

เลขที่: 230779
2018-04-01 03:05:40.0
Add to wishlist

์์Nuvelle ธนาซิตี้

ขนาดพื้นที่ 75.0 ตารางเมตร

Nattanin Nattanin

0899933448

เช่า 12000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เพรสเทจ ธนาซิตี้ บางนา

เลขที่: 117912
2014-08-12 23:22:53.0
Add to wishlist

์์Nuvelle ธนาซิตี้

ขนาดพื้นที่ 185.0 ตารางเมตร