ราคา 1550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57407.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ LUMPINI VILLE ลาซาล-แบริ่ง

เก๋
0892052098
2015-03-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 118335
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดลุมพินีวิลล์ลาซาล-แบริ่ง สุขุมวิท 105 พื้นที่ 26.5 ตร.ม. 1 นอน 1 น้ำ มีเฟอร์นิเจอร์ เตียงนอน ที่นอน ตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องแป้ง ที่วางทีวี ทีวี โซฟา ตู้เย็น เครื่องดูดควัน เตาไฟฟ้า ไมโครเวฟ เครื่องซักผ้า แอร์ 2 ตัว เครื่องทำน้ำอุ่น คอนโดอยู่ใกล้รถไฟฟ้าสถานีแบริ่ง ถนนศรีนครินทร์ ใกล้ รร.นานาชาติ มีสระว่ายน้ำ ฟิตเนส รปภ. คีย์การ์ดเข้าลิฟท์ ระบบรักษาความปลอดภัยดีมาก ที่จอดรถ 1 คัน ราคา 1.55 ล้าน สนใจติดต่อเก๋ 0892052098

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ประกาศขาย - เช่า คอนโด ลุมพินีวิวล์ - คอนโด ขาย
LUMPINI VILLE ลาซาล-แบริ่ง

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 22 ประกาศ

13676 ให้เช่า คอนโดลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง ห้องสวย พร้อมอยู่ 26 ตรม.

เลขที่: 473621
2024-02-16 10:11:40.0
Add to wishlist

LUMPINI VILLE ลาซาล-แบริ่ง

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Vicky Puniramai

0810600433

เช่า 8000.00 บาท

ขาย คอนโด LUMPINI VILLE ลาซาล-แบริ่ง 27.33 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

เลขที่: 413564
2022-09-30 09:13:56.0
Add to wishlist

LUMPINI VILLE ลาซาล-แบริ่ง

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

Digital Property

0647816355

ขาย 1550000.00 บาท

ให้เช่า 6,000 คอนโด Lumpini Ville ลาซาล - แบริ่ง สุขุมวิท 105 ใกล้รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง