ราคา 35000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 358.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 97765.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ทาวเวอร์ปาร์ค ถนนสุขุมวิท | Tower Park Sukhumvit

บริษัท สุวรรณภูมิ เอสเตท เอเจนซี่ จำกัด
081-494-4021
2015-03-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 1286
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดทาวเวอร์ปาร์ค ถนนสุขุมวิท
คอนโดอยู่ชั้น 29 เนื้อที่ 357.96 ตร.ม.3 นอน 3 น้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องทำงาน 1 ครัว 1 ห้องคนรับใช้ จอดรถ 5 คัน มีแอร์ 4 เครื่อง พื้นปูไม้มะค่า+หินแกรนิต มีห้องเก็บของ คอนโดมีทั้งหมด 35 ชั้น เฟอร์นิเจอร์ บิวท์อินทั้งห้อง มีระเบียง เครื่องทำน้ำอุ่น อ่างอาบน้ำ เป็นห้องสูตร ห้องว่างไม่มีผู้อยู่อาศัย ตกแต่งไว้พร้อมอยู่ มีสวนหย่อมในโครงการ เงียบสงบ น่าอยู่

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด 357.96 ตร.ม โครงการ ทาวเวอร์ปาร์ค ถนนสุขุมวิท - คอนโด ขาย
ทาวเวอร์ปาร์ค ถนนสุขุมวิท | Tower Park Sukhumvit

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ทาวเวอร์ปาร์ค ถนนสุขุมวิท

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 1286
2015-03-17 00:00:00.0
Add to wishlist

ทาวเวอร์ปาร์ค ถนนสุขุมวิท | Tower Park Sukhumvit

ขนาดพื้นที่ 358.0 ตารางเมตร

บริษัท สุวรรณภูมิ เอสเตท เอเจนซี่ จำกัด

081-494-4021

ขาย 35000000.00 บาท