ราคา 130000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

2014-11-12 11:24:00.0
เลขที่ประกาศ: 130780
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 34 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ขาย ดาวน์ ห้อง 34 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ (เสร็จปลายปี57)
ชั้น 7 ตึก G ตำแหน่งห้อง G7-26
วิว สระว่ายน้ำ ระเบียงหันทางทิศใต้

++ ขายดาวน์ราคา 140,000 บาท (รวมทำสัญญาแล้ว)
++ เหลือยอดที่ต้องจ่ายวันโอน 2,350,010.00 บาท (ยังไม่ได้หักส่วนลด)
+++ หักส่วนลด 80,000 บาท ก็จะเหลือ 2,270,010.00 บาท

++ โครงการแจ้งว่าจะเสร็จเดือน มีนา 2558
แต่ว่าเลื่อนมาเสร็จเร็วขึ้น เป็นเดือน พฤศจิกายน 2557(ปีนี้)

+++ เพิ่มเติม โครงการนี้อยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดีเลยที่เดียว อีกไม่นานก็จะมีห้างมาตั้งใกล้ๆ เช่น เดอะมอลล์บางนา แล้วปิยะรมย์ก็กำลังจะเปลี่ยนเป็นห้างรวมกับคอนโดแต่คงเป็นคอนโดระดับไฮเอนด์ +++

+สนใจติดต่อได้เลยครับ 0811731821 โทรมาปรึกษาเรื่องที่นี่ก็ได้นะครับ

+++ปล.ทางโครงการแจ้งว่าถ้าโอนภายใน พฤศจิกายน 2557(ปีนี้) จะฟรีค่าโอนให้ น่าจะประมาณ 50,000 บาท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 34 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ขาย ดาวน์ ห้อง 34 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ (เสร็จปลายปี57)
ชั้น 7 ตึก G ตำแหน่งห้อง G7-26
วิว สระว่ายน้ำ ระเบียงหันทางทิศใต้

++ ขายดาวน์ราคา 140,000 บาท (รวมทำสัญญาแล้ว)
+++ หักส่วนลด 80,000 บาท ก็จะเหลือ 2,270,010.00 บาท

++ โครงการแจ้งว่าจะเสร็จเดือน มีนา 2558
แต่ว่าเลื่อนมาเสร็จเร็วขึ้น เป็นเดือน พฤศจิกายน 2557(ปีนี้)

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Elio Del Ray 34 sq.m. 140,000

เลขที่: 130780
2014-11-12 11:24:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

0811731821

ขาย 130000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Elio Del Ray 34 sq.m. 140,000
ขาย 130000.00 บาท
NEWLY RENOVATED LUXURY APPARTMENT- QUIET AND CONVENIENT
เช่า 25000.00 บาท
A Space ME Bangna ชั้น12
ขาย 1100000.00 บาท
The Base พระราม 9
ขาย 170000.00 บาท
Regent Home Sukhumvit - Two Bedroom For Sale
ขาย 2800000.00 บาท
Condominium for rent sukhumwit BTS Udomsuk
เช่า 10000.00 บาท
ss sukhumvit 101 room for rent
ขาย 16000.00 บาท
Whizdom at Punnawithi station
ขาย 2450000.00 บาท
The Teak Bangna-Trad , Ready to move in now
ขาย 1790000.00 บาท
Centric scene at Sukhumvit 64 condomenium
ขาย 3600000.00 บาท
clear