ราคา 960000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 33103.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ royal tower3 | รอแยล ทาวเวอร์3 | รอยัลทาวเวอร์3 | รอยัล ทาวเวอร์3 | รอแยลทาวเวอร์3

danbrown
0819998119
2015-01-05 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 145835
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Royal Tower3 ซอยอินทามระ25 ถนนสุทธิสารวินิจฉัย ใกล้รถไฟฟ้าสะพานควาย บิ๊กซีลาดพร้าว ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลลาดพร้าว ห่างจากถนนวิภาวดี 500 เมตร ห้องขนาด 29 ตารางเมตร อยู่ชั้น 11 เพิ่งทาสี ปูกระเบื้อง เปลี่ยนสุขภัณฑ์ อ่างล้างหน้าให้ใหม่ การเดินทางสะดวก ทั้งพหลโยธิน วิภาวดี รัชดา ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ช.ม. เข้า-ออก ด้วยระบบคีการ์ด มีสระว่ายน้ำ บรรยากาศเงียบสงบ มีที่จอดรถ ใกล้ 7-11 ร้านอาหาร ร้านเสริมสวย ร้านซักรีด มีตลาดอยู่หน้าปากซอย เหมาะทั้งอยู่เองหรือให้เช่า ให้เฟอร์นิเจอร์ทั้งหมดตามรูป สนใจโทรสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมห้องได้ 0819998119 ป๊อป ขาย 960,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุทธิสารวินิจฉัย ซอยอินทามระ25
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
16 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
0 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
royal tower3 | รอแยล ทาวเวอร์3 | รอยัลทาวเวอร์3 | รอยัล ทาวเวอร์3 | รอแยลทาวเวอร์3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 16

จำนวนห้อง: 0

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 41 ประกาศ

Condo for sale near BTS Saphan Khwai 2 bedroom Incredible Price

เลขที่: 262361
2018-11-21 01:05:04.0
Add to wishlist