ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 88709.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สุมานรี รัตนอุบล
0816952266
2014-12-12 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 146430
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Rain Tree พร้อมผู้เช่า
ราคา 5.5 ล้านบาท
ตึก A ชั้น 6 ขนาด 62 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องรับแขก 1 ห้องน้ำ 1 ครัว เฟอร์นิเจอร์ครบ
ส่วนกลางมีสระว่ายน้ำ ห้องฟิตเนส โต๊ะปิงปอง และห้องซาวน่า
ติดต่อ: 081-695-2266

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดเรนทรี สุขุมวิท 53 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดเรนทรี สุขุมวิท 53 - คอนโด ขาย

เลขที่: 146430
2014-12-12 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร

สุมานรี รัตนอุบล

0816952266

ขาย 5500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดเรนทรี สุขุมวิท 53 - คอนโด ขาย
ขาย 5500000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโดAbstract พหลโยธินปาร์ค 38 ตรม. ชั้น 17
ขาย 380000.00 บาท
ให้เช่า Abstract พหลโยธิน ชั้น18 ห้องว่างพร้อมอยู่ สวย
เช่า 22000.00 บาท
คอนโดบดินทร์สวีทโฮม ทาวน์อินทาวน์
ขาย 720000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโดAbstract พหลโยธินปาร์ค 49 ตรม. ชั้น 16
ขาย 457000.00 บาท
ขายคอนโดห้องกว้าง PB Penthouse II - คอนโด ขาย
ขาย 5000000.00 บาท
คอนโด Life สุขุมวิท 67 -2นอน2น้ำ ให้เช่า
เช่า 40000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด OneX นราธิวาศ-สาธร 1 ห้องนอน 55 ตร.ม.
เช่า 15500.00 บาท
ขายคอนโด My Resort ใกล้ MRT เพชรบุรี - คอนโด ขาย