ราคา 7700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 122222.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Alcove Sukhumvit 49

ยศ จันทร์สว่าง
0811509900
2015-02-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 146440
รายละเอียดเพิ่มเติม
Corner unit 2-bedroom, 2-bathroom 62.86 sq.m. 5th floor, superb interior design and fully furnished. Located Near Thonglor BTS station on Sukhumvit Road

More Information Contact K.Bum 0863221823

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo Alcove Sukhumvit 49 For Sale - คอนโด ขาย
Alcove Sukhumvit 49

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

Condo Alcove Sukhumvit 49 For Sale - คอนโด ขาย

เลขที่: 146440
2015-02-09 00:00:00.0
Add to wishlist

Alcove Sukhumvit 49

ขนาดพื้นที่ 63.0 ตารางเมตร

ยศ จันทร์สว่าง

0811509900

ขาย 7700000.00 บาท

คอนโดให้เช่า The Alcove Sukhumvit 49 Condo for rent near BTS Thonglor around 800m 2 bedroom 2 bathroom 62.90sqm Price 45000 bath per m

เลขที่: 150011
2014-10-31 14:35:00.0
Add to wishlist

Alcove Sukhumvit 49

ขนาดพื้นที่ 63.0 ตารางเมตร

Kittima

0863284462

เช่า 45000.00 บาท

คอนโดให้เช่า The Alcove Sukhumvit 49 Condo for rent near BTS Thonglor around 1km 1 bedroom 1 bathroom 48 sqm Price 35000 bath per month

เลขที่: 147543
2014-10-03 17:33:00.0
Add to wishlist

Alcove Sukhumvit 49

ขนาดพื้นที่ 48.0 ตารางเมตร

Kittima

0863284462

เช่า 35000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY