ราคา 13900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 175.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 79428.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Bevery Hill Mansion

คุณป๊อก
094-926-2162
2015-03-14 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 151812
รายละเอียดเพิ่มเติม
- เฟอร์นิเจอร์ พร้อมอยู่
- รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดบีทีเอสเอกมัย สุขุมวิท 63 - คอนโด ขาย
Bevery Hill Mansion

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดบีทีเอสเอกมัย สุขุมวิท 63 - คอนโด ขาย

เลขที่: 151812
2015-03-14 00:00:00.0
Add to wishlist

Bevery Hill Mansion

ขนาดพื้นที่ 175.0 ตารางเมตร

คุณป๊อก

094-926-2162

ขาย 13900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดบีทีเอสเอกมัย สุขุมวิท 63 - คอนโด ขาย
ขาย 13900000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด The Base สุขุมวิท 77 - คอนโด ขายดาวน์
ขายดาวน์ คอนโด The Key วุฒากาศ ชั้น 12 ติด BTS วุฒากาศ
ขาย 200000.00 บาท
ขาย ลุมพีนี เพลส รัชดา ท่าพระ 61 ตรม. 3.6 ล้าน - คอนโด ขาย
ขาย 1740000.00 บาท
ขายดาวน์เท่าที่ซื้อมาค่ะ - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 490000.00 บาท
คอนโด เลตไอซ์ ติด BTS ราชเทวี - คอนโด ขาย
ขาย/เช่า ลุมพินีคอนโด รัชดาท่าพระ - คอนโด ขาย
ขาย 2150000.00 บาท
ขายด่วนมากคอนโด The Address Siamห้องสวยตกแต่งมาครบจบพร้อมเข้าอยู่
ขาย 30000.00 บาท
Moon tower 2 bedroom 287 sqm near BTS Ekamai
ขาย 24000000.00 บาท
Code C20230500058....Maestro 12 ขายพร้อมผู้เช่า, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!