ราคา 1960000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 45581.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ โครงการ THE CHARM PHUKET

เจนเนตร พลพิจารณ์
0886054077
2014-11-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 151869
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ด่วน! คอนโดตากอากาศ ตัวเมืองภูเก็ต ทำเลดี ตั้งอยู่ทางทิศเหนือของหาดป่าตอง ใกล้แหล่งช๊อปปิ้ง และสถานที่ท่องเที่ยว พื้นที่ใช้สอย 43.35 ตารางเมตร ตั้งอยู่ชั้น 3 ทิวทัศน์สวยงาม ติดใกล้ทะเล ใกล้กับหาดป่าตอง จำนวน 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบชุดพร้อมเครื่องปรับอากาศ เข้าอยู่ได้เลย และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน อาทิเช่น สระว่ายน้ำ,ซาวน่า,สปา,ปิตเนต,ห้องอาหาร,ร้านซักรีดและที่จอดรถกว้างขวาง เป็นโครงการใหม่ ราคาขายถูกกว่าโครงการ ณ ปัจจุบัน ใช้เวลาในการเดินทางไปสนามบินเพียง 45 นาที เท่านั้น! ขายดาวน์ในราคา 1,960,000 บาท (ราคานี้พร้อมโอนทันทีไม่ต้องผ่อนดาวน์ต่ออีกแล้วค่ะ) เหลือ ณ วันโอน 3,470,000 บาทเท่านั้น! ซึ่งราคาโครงการเริ่มต้นที่ 6.8 ล้านบาท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน!คอนโดตากอากาศ ถูกและดี ในตัวเมืองภูเก็ต - คอนโด ขายดาวน์
โครงการ THE CHARM PHUKET

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 151869
2014-11-10 00:00:00.0
Add to wishlist

โครงการ THE CHARM PHUKET

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

เจนเนตร พลพิจารณ์

0886054077

ขาย 1960000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)