ราคา 189000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 200.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 945.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Milennium Residence

วิลาวัลย์ อ่อนวงษ์เปรม
097-969-6229
2015-03-13 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 152765
ห้องประชุมสัมนา
ลิฟท์โดยสาร 4 ตัว, Service Lift 1 ตัว ต่ออาคาร
ที่จอดรถ 1,000 คัน
ระบบ CCTV / Access Card

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดบีทีเอสอโศก สุขุมวิท 20 โครงการ มิเลนเนียม - คอนโด ขาย
Milennium Residence

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

คอนโดบีทีเอสอโศก สุขุมวิท 20 โครงการ มิเลนเนียม - คอนโด ขาย

เลขที่: 152765
2015-03-13 00:00:00.0
Add to wishlist

Milennium Residence

ขนาดพื้นที่ 200.0 ตารางเมตร

วิลาวัลย์ อ่อนวงษ์เปรม

097-969-6229

ขาย 189000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Milennium Residence - 90000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ John

เลขที่: 168520
2015-03-12 09:43:52.0
Add to wishlist

Milennium Residence

ขนาดพื้นที่ 147.0 ตารางเมตร

John

0851517901

เช่า 90000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดบีทีเอสอโศก สุขุมวิท 20 โครงการ มิเลนเนียม - คอนโด ขาย
ขาย 189000.00 บาท
เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 39 /Le Raffine Sukhumvit 39 Condo for Sales - คอนโด ขาย
ขาย 67000000.00 บาท
ขายดาวน์ ศุภาลัย ปาร์ค ราชพฤกษ์-เพชรเกษม - คอนโด ขายดาวน์