ราคา 100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6175.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส1

Vanarak Anotai
0812055450
2015-02-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 153532
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 ชั้น 3 ราคา 185,250.- ขายดาวน์ Lowrise คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส 1 ห้อง 310 ชั้น 3 เนื้อที่ประมาณ 30 ตรม ฝั่งทิศใต้ มีลมผ่านตลอดปี ใกล้ทางด่วนและสถานี BTSบางจาก (เดิน 5 นาที) *เหลือผ่อน 14 งวด เป็นเงิน 82,600 บาท เงินโอน 2,177,900 บาท ราคาซื้อตอน Presale ถูกกว่าราคาปัจจุบัน แถมส่วนลดวันโอน 94,000 บาท

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-01-02 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส1

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส1

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

ขายใบจองชาโตว์อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1เฟส1 ห้องมุม ห่างbts 300ม. - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 119323
2014-12-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส1

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

วาที วิวัฒนากนิฎฐ

0891399899

ขาย 2505000.00 บาท

ขายดาวน์คอนโดมิเนียม ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62-1 เฟส 1

เลขที่: 88763
2014-11-14 00:23:00.0
Add to wishlist

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส1

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

chokruss

0892055450

ขาย 185250.00 บาท

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62-1 เฟส 1 ใกล้ BTS บางจาก

เลขที่: 134729
2014-08-01 11:17:00.0
Add to wishlist

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส1

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

prcmc

027416363

ขาย 2620000.00 บาท