ราคา 5730000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 90285.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Teal by Sansiri

Nisakorn N.
0874963175
2015-03-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 1553
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Teal by Sansiri ถ.กรุงธนบุรี คอนโดใกล้รถไฟฟ้า BTS วงเวียนใหญ่ พท. 34.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน "The Agent 02 655 1177 www.theagent.co.th"
OG-C530R4170

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Teal by Sansiri ถ.กรุงธนบุรี คอนโดใกล้รถไฟฟ้า BTS วงเวียนใหญ่ พท. 34.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน ราคา 3160000 บาท - คอนโด ขาย
Teal by Sansiri

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Teal by Sansiri

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ Teal by Sansiri - 16000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Fifyone Fifyone

เลขที่: 194565
2017-05-18 09:12:20.0
Add to wishlist

Teal by Sansiri

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Fifyone Fifyone

0929896646

เช่า 16000.00 บาท

Teal by Sansiri คอนโดใหม่ 2ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

เลขที่: 28254
2013-09-15 01:40:00.0
Add to wishlist

Teal by Sansiri

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

k.วรพงษ์

0813710173

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 5730000.00 บาท
ว่างเช่าแล้วนะห้องสวย ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ คอนโด The Address Sukhumvit 28 ปล่อยเช่าถูกมาก
เช่า 35000.00 บาท
# # ให้เช่าคอนโด บ้านสวนธน (( 2 ห้องนอน / 60 ตรม / 6700 ต่อเดือน / ห้องมุม 2 ระเบียง )) ใกล้ม บางมด
เช่า 6700.00 บาท
ขาย/เช่า Siamese Gioia (ไซมิส จอยญ่า)
เช่า 30000.00 บาท
ขาย/เช่า Siamese Gioia (ไซมิส จอยญ่า)
เช่า 30000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ CEIL by Sansiri - 19000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ คุณกิ๊บ คุณกิ๊บ
เช่า 19000.00 บาท
ขาย-เช่าSOCIO Reference 61 ห้องตกแต่งสวย วิวโล่ง
ขาย 12500000.00 บาท
ให้เช่า RegentHome19 สุขุมวิท93 ใกล้บีทีเอสบางจาก 400ม แต่งครบ iiiiiiiiiiiiiiiii Condo for rent Near BTS Bangchak 400m with Fully Furnished
ขาย 9000.00 บาท
SP3007CR ให้เช่า/For RENT A Space Sukhumvit 77 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องขนาด 45 ตรม. ชั้น 1 ตึก E