ราคา 929000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 25108.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

thanaphon nunimit
0891553467
2015-02-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 157576
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดที.วี.ซี คอนโดมิเนียม 2
ชั้น 22

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดที.วี.ซี คอนโดมิเนียม 2 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดที.วี.ซี คอนโดมิเนียม 2 - คอนโด ขาย

เลขที่: 157576
2015-02-25 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

thanaphon nunimit

0891553467

ขาย 929000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดที.วี.ซี คอนโดมิเนียม 2 - คอนโด ขาย
ขาย 929000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ The Line Jatujak-Mochit - 8300000 บาท ติดต่อคุณ Pat
ขาย 8300000.00 บาท
ขายถูก คอนโด Simease Ratchakru ใกล้ ฺBTS อารีย์ - คอนโด ขาย
ขาย 3900000.00 บาท
ให้เช่าห้อง Regent Home บางนา ตึก A ชั้น 5 ราคา 5,000 baht
ขาย 5000.00 บาท
ขายคอนโด The Habitat สุขุมวิท-ทองหล่อ - คอนโด ขาย
ขาย 17500000.00 บาท
ให้เช่า ห้องเปล่าสตูดิโอ ลุมพินีวิลล์ 77 2 ตึกa1
เช่า 6000.00 บาท
ขายคอนโดอดามาส รามคำแหง 22 สองห้องสุดท้าย
ขาย 790000.00 บาท
SHOCK SALE EIGHT THONGLOR RESIDENCE ราคาซื้อลงทุนดีมาก 1bedoom only 9M ล้าน 8 RESIDENCE ขาย เอท ทองหล่อ BEST UNIT PRICE includes all expenses - คอนโด ขาย
ขาย 9000000.00 บาท
ขาย CondoOne52 สุขุมวิท52 ห้องมุม สวย พร้อมอยู่ - คอนโด ขาย