ราคา 235000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7343.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Condo TheGreen3 สุขุมวิท101

kittipong Prapanukit
0917761668
2014-12-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 158283
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo ห่างจาก BTS ปุณณวิถี เพียง 400 เมตร อยู่ใกล้ 7-11 + Lotusเล็ก ชั้น5 ห้อง506 (หัวมุม) พื้นที่ห้อง 32.26 ตรม. พร้อมชุด Buithin ห้องครัว,เตาไฟฟ้า,เครื่องดูดควัน,พร้อมแอร์2เครื่อง (ห้องนั่งเล่น + ห้องนอน) ราคาหน้าสัญญา 1,700,000 (ดาวน์ 20 งวด งวดที่ 1-19 = 9000 ; งวดที่ 20 = 44,000
ยอดเงินที่ชำระแล้ว
1 ค่าจอง = 10,000
2 วันทำสัญญา = 30,000
3 ชำระเงินดาวน์งวดที่ 1-15 = 135,000 (15*9,000)
รวมชำระแล้ว = 175,000 บาท
-ยอดเงินที่ผู้ซื้อต้องชำระให้ Condo เพิ่ม
1 ค่าดาวน์ 16-19 = 36,000 (4*9,000)
2 ค่าดาวน์งวดที่20 = 44,000
รวมชำระเพิ่ม 60,000 บาท (โดยผุ้ขายจ่ายค่าเปลี่ยนโอนชื่อเอง)
สรุป ผู้ซื้อชำระเงินให้ผู้ขาย 175,000 + 60,000 = 235,000 บาท
ผู้ซื้อต้องชำระให้ Condo ต่อ = 80,000 บาท
ติดต่อคุณ ลูกหยี 0894505900

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ประกาศขายดาวน์ คอนโด The Green3 สุขุมวิท101 - คอนโด ขายดาวน์
Condo TheGreen3 สุขุมวิท101

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 158283
2014-12-16 00:00:00.0
Add to wishlist

Condo TheGreen3 สุขุมวิท101

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

kittipong Prapanukit

0917761668

ขาย 235000.00 บาท