ราคา 9900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 129.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76744.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Amolraya (kik) Tongsuk
0897089294
2015-01-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 158927
รายละเอียดเพิ่มเติม
3 ห้องนอน คอนโดมิเนียมขายที่ มาร์ช เทียนเซี้ยง
คอนโดถูกตกแต่งด้วยแบบโมเดิน มีทั้งหมด 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ โดยที่ห้องนอนใหญ่มีห้องน้ำในตัว
มีห้องนั่งเล่นที่กว้าง ครัวเปิด ห้องนอนที่สองและห้องนอนที่สามก็ขนาดพอดี
ห้องนี้ตั้งอยู่บนชั้น 7 เป็นห้องหัวมุม

คอนโดมิเนียมตั้งอยู่ใจกลางถนนสาทร ซึ่งซอยนี้สามารถเชื่อมต่อได้ทั้งถนนสาทรและนราธิวาสราชนครินทร์ และสามารถเดินไปรถไฟฟ้าช่องนนทรี และรถ BRT

ราคาขาย 9.9 ล้านบาท

ดูข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่: http://www.propodyssey.com/property/detail/752
สนใจติดต่อ: 089-708-9294, 081-274-5657,t.amolraya@gmail.com, at@propodyssey.com, Line ID: kikamon

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
3 ห้องนอน คอนโดมิเนียมขายที่ มาร์ช เทียนเซี้ยง - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

3 ห้องนอน คอนโดมิเนียมขายที่ มาร์ช เทียนเซี้ยง - คอนโด ขาย

เลขที่: 158927
2015-01-08 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 129.0 ตารางเมตร

Amolraya (kik) Tongsuk

0897089294

ขาย 9900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
3 ห้องนอน คอนโดมิเนียมขายที่ มาร์ช เทียนเซี้ยง - คอนโด ขาย
ขาย 9900000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Supreme Ville - 55000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kit Kit