ราคา 9300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 221428.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไอดิโอโมบิ สาทร

อรพรรณ สุขตลอดชีพ
0816575141
2015-01-26 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 161049
รายละเอียดเพิ่มเติม
ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น1ห้องครัว

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ไอดิโอโมบิ สาทร ติดบีทีเอสกรุงธนบุรี เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ - คอนโด ขาย
ไอดิโอโมบิ สาทร

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไอดิโอโมบิ สาทร - 5300000 บาท ติดต่อคุณจินต์จุฑา

เลขที่: 204523
2017-08-18 14:15:06.0
Add to wishlist

ไอดิโอโมบิ สาทร

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

Jinjutha

0847007889

ขาย 5300000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไอดิโอโมบิ สาทร - 14000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ varaporn khunpum

เลขที่: 182156
2016-06-06 19:54:29.0
Add to wishlist

ไอดิโอโมบิ สาทร

ขนาดพื้นที่ 21.0 ตารางเมตร

varaporn khunpum

0624979694

เช่า 14000.00 บาท

เลขที่: 161049
2015-01-26 00:00:00.0
Add to wishlist

ไอดิโอโมบิ สาทร

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

อรพรรณ สุขตลอดชีพ

0816575141

ขาย 9300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 9300000.00 บาท
ขาย คอนโด โสสุนครคอนโด เรวดี อาคาร 3 พื้นที่ 30 ตรม ชั้น 1 มีชั้นลอย เหมาะทำร้านค้า โกดัง ราคาพิเศษ