ราคา 530000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 19629.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ประชาราษฎร์ แกรนด์ คอนโดทาวน์

พรพิมล มงคล
0863078441
2015-02-13 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 164364
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดห้องชุด ประชาราษฎร์ แกรนด์ คอนโดทาวน์ (ชั้น 2)
- เนื้อที่ 27.16 ตารางเมตร พร้อมอยู่
- ห้องน้ำ 1 ห้อง, ไฟฟ้า, ประปา พร้อมใช้
- ที่อยู่เลขที่ 270/13 ชั้น 2 อาคารเลขที่ 1 ถนนประชาราษฎร์สาย 2 แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กรุงเทพฯ
- ใกล้สถานีรถไฟฟ้าบางซื่อ และ รถไฟฟ้าสายสีม่วง (บางใหญ่-บางซื่อ)
- ราคา 530,000 บาท

สนใจติดต่อ
คุณดารา โทร 081-6340503
คุณพรพิมล โทร 086-3078441

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายห้องชุด ประชาราษฎร์ แกรนด์ คอนโดทาวน์ - คอนโด ขาย
ประชาราษฎร์ แกรนด์ คอนโดทาวน์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายห้องชุด ประชาราษฎร์ แกรนด์ คอนโดทาวน์ - คอนโด ขาย

เลขที่: 164364
2015-02-13 00:00:00.0
Add to wishlist

ประชาราษฎร์ แกรนด์ คอนโดทาวน์

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

พรพิมล มงคล

0863078441

ขาย 530000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายห้องชุด ประชาราษฎร์ แกรนด์ คอนโดทาวน์ - คอนโด ขาย
ขาย 530000.00 บาท
เดอะยูนีค คอนโด @ นิมมาน โครงการ 2 รับส่วนลดพิเศษ เริ่มต้นที่ 250,000 บาท
ขาย 82000.00 บาท
เดอะยูนีค คอนโด @ นิมมาน โครงการ 2 คอนโดหรู ทำเลดี ตั้งอยู่ใจกลางเมืองเชียงใหม่
ขาย 82000.00 บาท
ขายถูกคอนโดเอื้ออาทร ปากเกร็ด วัดกู้ 2 (บ้านใหม่ไม่เคยเข้าอยู่)