ราคา 19000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 165.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 115151.52 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Nusasiri Ekamai

cherry
0982479861
2015-03-11 13:52:19.0
เลขที่ประกาศ: 168478
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดโครงการ Nusasiri Ekamai ขนาด 165 ตรม แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ในราคาขาย 19 ล้าน สนใจขอรับรายละเอียดเพิ่มเติม 02-2606200 ; 098-2479861

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
C-510410-03 ขายคอนโดพร้อมอยู่ มีทางเชื่อมจากตึกสู่รถไฟฟ้า - คอนโด ขาย
Nusasiri Ekamai

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Nusasiri Ekamai - 19000000 บาท ติดต่อคุณ cherry

เลขที่: 168876
2015-03-16 15:35:52.0
Add to wishlist

Nusasiri Ekamai

ขนาดพื้นที่ 162.0 ตารางเมตร

cherry

0982479861

ขาย 19000000.00 บาท

เลขที่: 168478
2015-03-11 13:52:19.0
Add to wishlist

Nusasiri Ekamai

ขนาดพื้นที่ 165.0 ตารางเมตร

cherry

0982479861

ขาย 19000000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Nusasiri Ekamai - 45000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Apple S

เลขที่: 167304
2015-02-26 09:41:09.0
Add to wishlist

Nusasiri Ekamai

ขนาดพื้นที่ 80.0 ตารางเมตร

Apple S

0863771441

เช่า 45000.00 บาท

เลขที่: 106721
2014-12-02 00:00:00.0
Add to wishlist

Nusasiri Ekamai

ขนาดพื้นที่ 130.0 ตารางเมตร

Acute Realty Co.,Ltd.