ราคา 3550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 93421.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

บริษัท อีอาร์เอ พร็อพเพอร์ตี้ เน็ทเวิร์ค จำกัด
0834993410
2015-03-19 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 168573
รายละเอียดเพิ่มเติม
Sense condo Phaholyothin ชั้น 19 ตกแต่งหรูทันสมัย พร้อมอยู่ ย่านสะพานควาย เดินทางเข้า-ออกสะดวก ใกล้บิ๊กซี ,BTS สะพานควาย
1.ใกล้สี่แยกสะพานควาย ,ติดถนนสุทธิสาร-วิภาวดี
2.โครงการติดถนนใหญ่ ซอยอินทามระ 1-3 ,โรงพยาบาลเปาโล
3.มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ตกแต่งหรูทันสมัย เขตพญาไท(ERA561109) - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโด ตกแต่งหรูทันสมัย เขตพญาไท(ERA561109) - คอนโด ขาย

เลขที่: 168573
2015-03-19 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

บริษัท อีอาร์เอ พร็อพเพอร์ตี้ เน็ทเวิร์ค จำกัด

0834993410

ขาย 3550000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโด ตกแต่งหรูทันสมัย เขตพญาไท(ERA561109) - คอนโด ขาย
ขาย 3550000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ แชปเตอร์วัน ชายน์ บางโพ - 250000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 250000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ สวนบัว เรสซิเดนซ์ อารีย์ 1-ราชครู - 1600000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 1600000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ MAX Condo วิภาวดี - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ อรอนงค์
เช่า 12000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ลิฟวิ่ง อเวนิว บางแสน - 1800000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 1800000.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโด The unique 19 ใกล้ MRT รัชดา 450 M. - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 214344.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1300000 บาท ติดต่อคุณ อัญชลี แสนพรหม
ขาย 1300000.00 บาท
ขายที่ดิน 14 ไร่ ติดถนนสาธารณะ เจ้าของที่ดินขายเอง ราคา 250000 บาทต่อไร่ อ.สีคิ้ว
ขาย 3500000.00 บาท
ขายคอนโด ซิตี้วิลล่า ลาดพร้าว 130 อาคาร D1 ชั้น 7 32.88 ตร.ม.ห้องสวยพร้อมเฟอร์
ขาย 790000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ อพาร์ตเมนต์ แถวท่าน้ำนนท์ - 9900000 บาท ติดต่อคุณอุ๊ 0625549146
ขาย 9900000.00 บาท
clear