ราคา 230000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5609.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

พงศ์พัฒน์ P
0824677779
2015-03-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 168690
รายละเอียดเพิ่มเติม
*** ขายดาวน์ 230,000 บาท ( รวมค่าจอง+ทำสัญญา+ผ่อนมาแล้ว 7 งวด จากทั้งหมด 16 งวด ) ราคาเต็ม 3,466,380 บาท
ติดต่อ 0824677779
- ชั้น 5 ห้อง A512
- ขนาด 41.08 ตารางเมตร (2 Bed) Fully Furnished
ประตูไม่ชนห้องฝั่งตรงข้ามตามฮวงจุ้ย ไม่ติดห้องขยะและลิฟต์ปลอดกลิ่นและเสียงรบกวน อยู่ชั้น5 สามารถชมวิวพ้นจากบ้านข้างๆและเสาไฟฟ้า

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ The L 15 Condo รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ The L 15 Condo รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - คอนโด ขาย

เลขที่: 168690
2015-03-10 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

พงศ์พัฒน์ P

0824677779

ขาย 230000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ The L 15 Condo รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - คอนโด ขาย
ขาย 230000.00 บาท
คอนโดใหม่ให้เช่า D condo รามคำแหง 64 ใกล้แยกลำสาลี 7,500
ขาย 7500.00 บาท
ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะ ซี้ด เตร์เร รัชโยธิน พหลโยธิน
ขาย 3250000.00 บาท
ขายคอนโดพร้อมอยู่อาศัย รัชดาซิตี้ 18 อาคารไพฑูรย์ ชั้น5
ขาย 1500000.00 บาท
GT- 14814 ขายคอนโด State Tower ห้องเปล่า ชั้น 37 ห้อง 3715 - คอนโด ขาย
ขาย 4800000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ State Tower | สเตท ทาวเวอร์ - 12000000 บาท ติดต่อคุณ Aom