ราคา 15000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 100.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 150000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Bangkok Condo Rentals
026931600
2015-03-22 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 169284
รายละเอียดเพิ่มเติม
BCR1279 ***Minimum 12 month contract***
For more information or to arrange a viewing please contact us on 02-6931600 or 080-6187332
More pictures available on Bangkok Condo Rentals

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
2 Bed Emporio Place - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

2 Bed Emporio Place - คอนโด ขาย

เลขที่: 169284
2015-03-22 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 100.0 ตารางเมตร

Bangkok Condo Rentals

026931600

ขาย 15000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
2 Bed Emporio Place - คอนโด ขาย
ขาย 15000000.00 บาท
คอนโดบางนาเพลส
ขาย 2300000.00 บาท
02-CC-57126 Ceil By Sansiri - คอนโด ขาย
ขาย 4200000.00 บาท
Silom Terrace for sale 01-CC-57055 - คอนโด ขาย
ขาย 9800000.00 บาท
+++ for sale Silom City Resort 1BD +++ - คอนโด ขาย
ขาย 5700000.00 บาท
ensington eady to move in party - คอนโด ขาย
ขาย 1450000.00 บาท
04-CC-57160 Royal Park Condominium - คอนโด ขาย
ขาย 2700000.00 บาท
Silom Terrace for sale 01-CC-57054 - คอนโด ขาย
ขาย 12500000.00 บาท
The Address Phayathai 1 Bedroom for Sale - คอนโด ขาย
ขาย 55000000.00 บาท
THE LEGEND SALADAENG CONDOMINIUM FOR RENT AND SALE IN SATHORN / SALA DAENG BTS/ LUMPHINI MRT RENT/SALE/BUY BANGKOK PROPERTY - คอนโด ขาย