ราคา 313500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 92.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3407.61 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 713
โครงการ แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส คอนโด (ขายดาวน์)

ศักดิ์สิทธิ์ คูณรัตนศิริ
0863268740
2015-05-28 14:49:54.0
เลขที่ประกาศ: 171402
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส โครงการหรู จากพฤกษา ตึก E ชั้น 7 ห้อง E713 ขนาด 23.03 ตรว. ราคาขาย 2,499,000 (บาท) ราคาเช่า 12500 บาท / ** เริ่ม เช่าได้เดือน 8 รายละเอียดโครงการ • Garden pool • Pool Terrace • Fitness • Steam rooms • Yoga room • Campus Club • Campus Digital Library • Campus Square • Lobby • Common Green Area • Meeting room • Games room • Laundry Zone • Bike Parking • Shop • Wi-Fi zones • Control Card Access • 24 hour Security Guard สามารถเข้าอยู่ได้เลย ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม คุณศักดิ์สิทธิ์ เบอร์ 086 326 8740 Line id: CBFACTORY E-Mail: saksit023@hotmail.com คอนโด,ดาวน์คอนโด,ขายคอนโด,ขายดาวน์คอนโด,คอนโดถูก,คอนโดราคาถูก,คอนโดในกรุงเทพ,คอนโดติดม.เกษตร,คอนโดแถวเกษตร,คอนโดแถวพหลโยธิน,คอนโดติดรถไฟฟ้า,คอนโดแถวรถไฟฟ้า,คอนโดใกล้รถไฟฟ้า,ซื้อคอนโด,ซื้อดาวน์คอนโด,คอนโดหรู,ราคาถูก,คอนโดหรูราคาถูก,โครงการพฤกษา,คอนโดแชปเตอร์วัน,คอนโดซิตี้วิลล์,แชปเตอร์วัน,แชปเตอร์วันเดอะแคมปัส,ซิตี้วิลล์,chapterone,cityville,condominium

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-07-23 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส คอนโด (ขายดาวน์)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส คอนโด (ขายดาวน์)