ราคา 1170000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 34411.76 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 8/151
โครงการ ลาซาลพาร์คคอนโดมิเนียม

กนกวรรณ
0959486889
2015-06-07 22:22:51.0
เลขที่ประกาศ: 171658
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดพร้อมฟรีเฟอร์นิเจอร์ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย ทำเลดีติดรถไฟฟ้า ใกล้ร้านสะดวกซื้อ ร้านอาหาร ห้างสรรพสินค้า การเดินทางสะดวกเข้า-ออกได้หลายทางมาก ทั้งเข้าเมืองและออกตจว. สนใจติดต่อขอดูห้องได้ เจ้าของขายเองไม่ใช่นายหน้าจ้า

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วนคอนโด สุขุมวิท 105 ซอยลาซาล10 - คอนโด ขาย
ลาซาลพาร์คคอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ลาซาลพาร์คคอนโดมิเนียม - 1170000 บาท ติดต่อคุณ กนกวรรณ

เลขที่: 171658
2015-06-07 22:22:51.0
Add to wishlist

ลาซาลพาร์คคอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

กนกวรรณ

0959486889

ขาย 1170000.00 บาท

ขายด่วนคอนโด สุขุมวิท 105 ซอยลาซาล10 - คอนโด ขาย

เลขที่: 3947
2015-02-26 00:00:00.0
Add to wishlist

ลาซาลพาร์คคอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

วิภารัตน์ ธรรมธรสิริ

0897931722

ขาย 1300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1170000.00 บาท
[ ให้เช่า ] ห้องใหญ่ 35 ตร.ม. วิวเมือง ชั้น 14 The Tree Rio บางอ้อ สเตชั่น 10,000 บาท
เช่า 10000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ทรี คอนโด เอกมัย (สุขุมวิท 40-42) | TreeCondo Ekamai | TreeCondo Sukhumvit 40 - 22000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Suphissara Taila