ราคา 8400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 69.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 121739.13 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร)

Nutpichaya(รี่)century21 Realty Solution
0959487301
2015-06-22 15:54:19.0
เลขที่ประกาศ: 172123
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดมิเนียม เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร) คอนโดหรูริมแม่น้ำ เจ้าพระยา ล้อมรอบด้วยโรงแรมระดับ 5 ดาว มี Shopping mall อยู่ด้านล่าง สะดวกในการเดินทางทุกรูปแบบ มีเรือวิ่งไปกลับ รับส่งรถไฟฟ้า BTS กรุงธนบุุรี ตึก B พื้นที่ใช้สอย 69 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ,2เครื่องปรับอากาศ,มีเฟอร์นิเจอร์ครบคลัน ครัวบิวท์อินพร้อมอยู่ ตึก B เห็นวิวฝั่งแม่น้ำ และวิวเมือง สารณปโภค โครงการ ได้แก่ สระว้ายน้ำ ฟิตเนสซาว์น่า รปภ.24 ช.ม.

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-05-28 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
 เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร) - 25000000 บาท ติดต่อคุณ Kittima BT

เลขที่: 158340
2014-12-19 19:17:20.0
Add to wishlist

เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร)

ขนาดพื้นที่ 133.0 ตารางเมตร

Kittima BT

0863284462

ขาย 25000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร) - 49900000 บาท ติดต่อคุณ Porntip Porntip

เลขที่: 151745
2014-11-10 15:04:29.0
Add to wishlist

เดอะ ริเวอร์ (เจริญนคร)

ขนาดพื้นที่ 480.0 ตารางเมตร