ราคา 8300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 185474.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 23
โครงการ Q condo asoke

Ci
0891458800
2015-12-28 14:21:09.0
เลขที่ประกาศ: 177372
รายละเอียดเพิ่มเติม
Q Condo Asoke 1 ห้องนอน 44.75 ตรม. ชั้น 23 ราคา 8.3ล้าน คอนโดหรูติดรถไฟใต้ดิน สถานีเพชรบุรี เสร็จพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เนื้อที่ 44.75 ตารางเมตร ชั้น 23 ระเบียงหันทิศเหนือ ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ ตรม.ละ 185,474.86 บาท ราคาขาย 8.3ล้านบาท สอบถามติดต่อ วัชราภรณ์ โทร 089 145 8800, 081 497 8778 Line ID : auo2021, 1322moowan Condominium For Sale QCondo Asoke Located on Phetchaburi Road, a few steps from MRT Phetchaburi Type : 1 Bedroom 1 Bathroom 23th floor Size 44.75 q.m. Selling Price : 8.3Mbaht price : 185,474.86 baht / sq.m. For more information, please call Contact : Watchara moblie phone : 089 145 8800, 081 497 8778 E-Mail : watchara-auo@hotmail.com Line ID : auo2021, 1322moowan

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-02-21 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Q condo asoke

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Q condo asoke

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 11 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ | คิว อโศก | Q Asoke - 7000000 บาท ติดต่อคุณ เปรมชัย

เลขที่: 188074
2017-01-22 08:37:34.0
Add to wishlist

Q condo asoke

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

เปรมชัย

0979693641

ขาย 7000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Q condo asoke - 8100000 บาท ติดต่อคุณ Ci Ci

เลขที่: 181855
2016-05-26 19:04:40.0
Add to wishlist

Q condo asoke

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร