ราคา 12000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 198.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60606.06 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Waterford condo

ปรีชา ปันทะนัน
0800999099
2016-08-25 11:40:25.0
เลขที่ประกาศ: 184210
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ (+ห้องแม่บ้าน) ซอยทองหล่อ 11 @ 12 ล้านบาท คอนโด 3 นอน 3 น้ำ ขนาดใหญ่ ระเบียงกว้าง มีระเบียงรอบด้าน ห้องโปร่ง ไม่ร้อน - 198 ตรม. - 3+1 ห้องนอน 3+1 ห้องน้ำ - ชั้น 7, 9 - 12 ล้านบาท และ 15 ล้านบาท ติดต่อคุณตูน 080 099 9099 3BR/3BA unit in Thonglor 11 for sale @ 12MB Waterford Condominium for sale 3BR/3BA unit with a big balcony in Soi Thonglor 11 for sale - 198 Sq.m. - 3+1 Bedrooms, 3+1 Bathrooms - Floor 7,9 - 12MB and 15MB Please contact Malisa +66 80 099 9099

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Waterford พระราม4 ปากซอยสุขุมวิท 48 ใกล้ BTSทางด่วน - คอนโด ขาย
Waterford condo

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ Waterford condo - 23000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nano Hana

เลขที่: 191589
2017-03-31 10:27:06.0
Add to wishlist

Waterford condo

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

Nano Hana

0898969393

เช่า 23000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Waterford condo - 30000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nano Hana

เลขที่: 191588
2017-03-31 10:25:20.0
Add to wishlist

Waterford condo

ขนาดพื้นที่ 90.0 ตารางเมตร

Nano Hana

0898969393

เช่า 30000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Waterford condo - 12000000 บาท ติดต่อคุณ ปรีชา ปันทะนัน