ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62162.16 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ Elecments Srinakarin, เอลิเม้นท์ ศรีนครินทร์

Doughprop
0890374240
2016-09-04 07:12:58.0
เลขที่ประกาศ: 184455
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน Element srinakarin condo หรู ใกล้ซีคอนฯ ขายคอนโดหรู คลับเฮ้าส์อลัง ส่วนกลางดีเวอร์ เพียง150m ถึงห้างซีคอนฯ ห้องใหญ่ เฟอฯ+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เดินทางสะดวกใกล้ห้างและสถานศึกษา ซื้ออยุ่เองก็ดี ลงทุนก็มีอนาคต ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง(สถานีสวนหลวงร.9) จุดเด่นโครงการ - พื้นที่ส่วนกลางเยอะ - ที่จอดรถทั้งใต้ตึก. และอาคารจอดรถ - ฟิตเนสเครื่องเล่นเยอะและหลากหลาย พร้อมเครื่องออกกำลังกลางแจ้ง - สระว่ายน้ำ. น้ำเกลือขนาดใหญ่ - ร่มรื่น เงียบ สงบ - ใกล้สถานศึกษาหลายแห่ง - ใกล้ท่ารถตู้ไปบงกะปิ. ลาดกระบัง บางนาตราด - ใกล้ห้างฯ ซีคอน. paradise HaHa ตลาดนัดรถไฟ - ใกล้สวนหลวงร.9 ราคา 2.3 M 37sqm. สนใจโทรด่วน 0890374240

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-09-01 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Elecments Srinakarin, เอลิเม้นท์ ศรีนครินทร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Elecments Srinakarin, เอลิเม้นท์ ศรีนครินทร์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 14 ประกาศ

For RENT - Elements Srinakarin 1 Bed 37 sqm. Ready to move-in, Fully Furnished +Appliances (MH-EL-001)

เลขที่: 214110
2017-11-06 18:54:25.0
Add to wishlist

Elecments Srinakarin, เอลิเม้นท์ ศรีนครินทร์