ราคา 6500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 144444.44 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ The Address Asoke

Vuttikorn Teerachantraseth
0830464094
2016-11-17 19:43:13.0
เลขที่ประกาศ: 186600
รายละเอียดเพิ่มเติม
Project: The Address Asoke Location: Asoke-Petchaburi Size: 45 sq.m 11st Floor/1 bedroom / 1 bathroom / Fully furnished Selling Price : 6.5 M Description: Near Asoke BTS /Petchaburi MRT around 150 M /Unblocked view Facility : Swimming pool / Fitness/ Contact us: 083-0464094 (Wut) / Line : vut2525 (Thai.Ver) 084-1516259 (Joy) / Line : wealthy_healthy (Eng.Ver) E-mail: exclusivecondo.team@gmail.com http://exclusivecondo.blogspot.com/ ชื่อโครงการ: The Address Asoke สถานที่ตั้ง: อโศก-เพชรบุรี ขนาดห้อง: 45 ตร.ม ชั้น 11 รายละเอียดของห้อง: 1 ห้องนอน /1 ห้องน้ำ / ห้องรับแขก / ห้องครัว ราคาขาย : 6.5 ล้าน รวมค่าใช้จ่ายทุกอย่าง รายละเอียดเพิ่มเติม: ใกล้ BTS อโศก/ MRT เพชรบุรี สิ่งอำนวยความสะดวกโครงการ: สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนสาธารณะ Contact us: 083-0464094 (Wut) / Line : vut2525 (Thai.Ver) 084-1516259 (Joy) / Line : wealthy_healthy (Eng.Ver) E-mail: exclusivecondo.team@gmail.com http://exclusivecondo.blogspot.com/

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-05-18 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Address Asoke

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Address Asoke