ราคา 3100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 58.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53448.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Saint of London สุขมวิท 109

ภคธร ชัยผาติกุล
0896687781
2014-02-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 1913
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Sense of London Sukhumvit 109 ใกล้ BTS แบริ่ง พื้นที่ห้อง 58 ตร.เมตร 2 ห้องติดกัน ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม
คอนโดมิเนียมสูง 8 ชั้น จำนวน 1 อาคาร พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
เพียง 5 นาที จากสถานีรถไฟฟ้า BTS แบริ่ง ทั้งนี้สถานี BTS แบริ่งครอบคลุมพื้นที่ ซอยสุขุมวิท 105
(ซอยลาซาล) – ซอยสุขุมวิท 113 (ซอยสำโรง)

ซึ่งมีการคมนาคมสะดวก เชื่อมต่อทะลุถึงถนนหลักทั้งสี่สาย คือ
- ถนนสุขุมวิท (ช่วงแยกบางนา – สำโรง)
- ถนนศรีนครินทร์
- ถนนบางนา – ตราด
- ถนนเทพารักษ์
- ใกล้ห้างอิมพิเรียล สำโรง
- ใกล้ศุนย์ประชุมไบเทค
- ใกล้สถานตากอากาศบางปู

ดูรูปเพิ่มเติม : http://www.reaphouse.com/product/878301/ขาย-คอนโด-Sense-of-London-Sukhumvit-109-BTS-แบริ่ง.html

ราคาขาย 3,100,000 บาท

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ :
คุณศุภเดช : 084.751.1453
คุณภคธร : 089.668.7781
Email : c.pakkatorn6623@gmail.com
Web : http://www.reaphouse.com

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Saint of London สุขุมวิท 109ห้องใหม่ - คอนโด ขาย
Saint of London สุขมวิท 109

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Saint of London สุขมวิท 109

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ