ราคา 15500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 306.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 50653.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ windsor tower | วินเซอร์ ทาวเวอร์

ฤทัยรัตน์ เจสระ
0876701522
2013-07-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 19634
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดหรูกลางใจเมือง ติดรถไฟฟ้า เพียง 200 เมตร นามวินเซอร์ ทาวเวอร์ คอนโดหรู ชั้นที่ 15 ตึก A ฝั่งสระน้ำ มีทั้งหมด 31 ชั้น แต่ละชั้นมีเพียง 2 ยูนิต และยูนิต 305 ตารางเมตร ประกอบด้วย 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องอาหาร 1 ห้องครัว 1 ห้องแม่บ้าน ตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์ ไม้สักทุกห้อง หรูหราน่าอยู่ ติดรถไฟฟ้าสถานีนานา เพียง 200 เมตร เข้าซอยสุขุมวิท 20 เพียง 100 เมตรเท่านั้น มีที่จอดรถให้ 2 คัน ระบบดูแลความปลอดภัยครบครัน อีกทั้งยังพรั่งพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน อาทิสระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ห้องจัดเลี้ยง, ซาวน่า, และร้านอาหารเพียบพร้อม "ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องซื้อ-ขายอสังหาริมทรัพย์"
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย20
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
32 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
50 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
windsor tower | วินเซอร์ ทาวเวอร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 32

จำนวนห้อง: 50

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ขาย คอนโด วินเซอร์ ทาวเวอร์ สุขุมวิท 20 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อโศก

เลขที่: 242105
2018-07-17 14:49:49.0
Add to wishlist

windsor tower | วินเซอร์ ทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ 611.0 ตารางเมตร

T Lee Properties 0894851200

0894851200

ขาย 55000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ windsor tower | วินเซอร์ ทาวเวอร์ - 23000000 บาท ติดต่อคุณ cherry