ราคา 550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 19642.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ธนาพันธ์ (นิด)
0891323639
2014-12-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 19806

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน - คอนโด ขาย

เลขที่: 19806
2014-12-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

ธนาพันธ์ (นิด)

0891323639

ขาย 550000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน - คอนโด ขาย
ขาย 550000.00 บาท
ให้เช่า Diamond Condo Sukhumvit เนื้อที่ 60 ตร.ม.ใกล้ BTS อ่อนนุช
ขาย 35000.00 บาท
ขาย คอนโด CONDOLETTE PIXEL สาธร 30 ตรม. คอนโดใกล้สาทร
ขาย 3500000.00 บาท
ขายคอนโด 72.17 ตรม. ใกล้รถสถานีรถไฟฟ้า - คอนโด ขาย
ขาย 2596000.00 บาท
คอนโดมิเนี่ยม สไตร์โมเดรินท์ i condo สุขุมวิท103
ขาย 1990000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดมิเนียม เดอะ เบสท์ สุขุมวิท77 อ่อนนุช
ขาย 13000.00 บาท
P09CF1608118 Park 24 2 Bed 1 Bath 54 Sqm
ขาย 13000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด โครงการไอริส แอเวนิว อ่อนนุช-สุวรรณภูมิ
ขาย 6500.00 บาท
คอนโด NS Tower บางนา ก.ม. 3 ติดเซ็นทรัลบางนา - คอนโด ขาย
ขาย 3800000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Circle Petchburi - 20000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ sumate
เช่า 20000.00 บาท