ราคา 129000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5160000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

อังคาร ดวงตาเวียง
0819370206
2015-03-22 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 26489
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด 7 ชั้น 3 ตึก
ราคา 129 ล้าน
ที่ตั้งทรัพย์ ถนนสุขุมวิท 62

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ถนนสุขุมวิท 62 เขตคลองเตย กรุงเทพ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด ถนนสุขุมวิท 62 เขตคลองเตย กรุงเทพ - คอนโด ขาย

เลขที่: 26489
2015-03-22 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร

อังคาร ดวงตาเวียง

0819370206

ขาย 129000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด ถนนสุขุมวิท 62 เขตคลองเตย กรุงเทพ - คอนโด ขาย
ขาย 129000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ คอนโดรัชดาเพรสทีจ - 1100000 บาท ติดต่อคุณ นุ ไทยถาพร
ขาย 1100000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 2800000 บาท ติดต่อคุณ kwang gr.property
ขาย 2800000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ คอนโดรัชดาเพรสทีจ - 890000 บาท ติดต่อคุณ นุ ไทยถาพร
ขาย 890000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 35000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
ขาย 35000000.00 บาท
ให้เช่าราคาถูก รัชดาเพรสทีจ ใกล้เซ็นทรัล ลาดพร้าว, ยูเนียนมอลล์, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี
เช่า 6000.00 บาท
ขายด่วนพร้อมผู้เช่า yeild 8% รัชดาเพรสทีจ สตูดิโอ 28 ตรม แต่งเต็ม
เช่า 850000.00 บาท
[ขายด่วนพร้อมผู้เช่า yeild 8%] รัชดาเพรสทีจ สตูดิโอ 28 ตรม แต่งเต็มพร้อมอยู่