ราคา 1390000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 47007.10 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 533/25
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-03-12 16:43:09.0
เลขที่ประกาศ: 281004
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03079 ขาอย คอนโด พาร์ค วิลเลจ อ่อนนุช-สุวรรณภูมิ Park Village Onnut-Suvarnabhumi คอนโดมิเนียม ซอยอ่อนนุช 63/1 ถนนอ่อนนุช แขวงประเวศ เขตประเวศ กทม. เนื้อที่ 29.57 ตร.ม. ห้องมุม ห้องสตูดิโอ ชั้น 5 ตึก A พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 1 เครื่อง ตู้เสื้อผ้า เตียงนอนพร้อมที่นอน ผ้าม่าน เครื่องทำน้ำอุ่น พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ รปภ. 24 ชม. ระบบตรวจสอบอัคคีภัย คีย์การ์ด CCTV รอบโครงการ ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง ถนนอ่อนนุช ถนนสุขุมวิท 77 ถนนศรีนครินทร์ ใกล้ซีคอนสแควร์ พาราไดซ์พาร์ค สวนหลวง ร.9 โรงเรียนเตรียมอุดม พัฒนาการ โรงพยาบาลวิภาราม ใกล้ BTS อ่อนนุช ห้องสวย พร้อมอยู่ ราคา 1,390,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
FULLY FURNISHED CONDO FOR SALE OR RENT "THE ROOF GARDEN SUKHUMVIT 50" NEAR ON-NUT BTS - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ พาร์ค วิลเลจ อ่อนนุช-สุวรรณภูมิ - 1390000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 281004
2019-03-12 16:43:09.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 1390000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1390000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ รัชดา-ห้วยขวาง - 120000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 120000.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโด Rhythm 36-38 ชั้น 12A ห้อง A1(Studio ห้องนอน) - คอนโด ขาย