ราคา 200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6435.01 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
เลขที่ห้อง 1009
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-07-03 12:10:31.0
เลขที่ประกาศ: 284534
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03186 ขายดาวน์ คอนโด ไรส์ พหล-อินทามระ RISE Phahon-Inthamara คอนโดมิเนียม ซอยอินทามระ 4 ถนนสุทธิสาร แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 31.08 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 10 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งครัวบิลท์อิน แอร์ 1 เครื่อง ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน ฉากกั้นอาบน้ำเป็นสัดส่วน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Lobby Mailbox สระว่ายน้ำระบบเกลือ ฟิตเนส สวนพักผ่อน Access Card Control CCTV รปภ. 24 ชม.เดินทางะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง ถนนพหลโยธิน ถนนวิภาวดี-รังสิต ทางยกระดับอุตราภิมุข ทางด่วนเฉลิมมหานคร รถไฟฟ้า BTS สะพานควาย รถไฟฟ้า BTS อารีย์ ใกล้ 7-Eleven บิ๊กซี สะพานควาย La Villa อารีย์ ตลาดมิ่งขวัญ ตลาดสดศรีสวัสดิ์ ธนาคารออมสิน สำนักงานใหญ่ สน.บางซื่อ กรมการขนส่งทางบก ม.หอการค้าไทย รร.สุรศักดิ์มนตรี รร.สามเสนวิทยาลัย รพ.เปาโลเมโมเรียล โครงการใหม่ ขายดาวน์ 200,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 3,547,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ดีไซน์ ใกล้ MRT สุทธิสาร แบบ 1 ห้องนอน 34.75 ตรม ราคาพิเศษ 1.9 ล้าน - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไรส์ พหล-อินทามระ - 200000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 284534
2019-07-03 12:10:31.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 200000.00 บาท