ราคา 14900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 89.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 167415.73 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
โครงการ Aspire สาธร-ท่าพระ

Incube Realty
0983392461
2019-07-22 20:34:02.0
เลขที่ประกาศ: 284997

จำนวนอาคาร:
0

Aspire สาธร-ท่าพระ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 15 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ Aspire สาธร-ท่าพระ - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Incube Realty

เลขที่: 287649
2020-02-03 15:56:52.0
Add to wishlist

Aspire สาธร-ท่าพระ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

เช่า 12000.00 บาท

P08CR1903026 The Prime 11 2 Bed 2 Bath 89 Sqm

เลขที่: 284997
2019-07-22 20:34:02.0
Add to wishlist

Aspire สาธร-ท่าพระ

ขนาดพื้นที่ 89.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 14900000.00 บาท

P35CR1812039 Aspire Sathorn Thapra 1 Bed 1 Bath 31 Sqm

เลขที่: 270292
2019-01-12 08:42:30.0
Add to wishlist

Aspire สาธร-ท่าพระ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขายคอนโดโครงการ Aspire สาธร-ท่าพระ - 3150000 บาท ติดต่อคุณ ชลกานต์

เลขที่: 241114
2018-07-10 15:08:37.0
Add to wishlist

Aspire สาธร-ท่าพระ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

ชลกานต์

0925309797

ขาย 3150000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Aspire สาธร-ท่าพระ - 40000 บาท ติดต่อคุณ บุษยา

เลขที่: 180782
2016-04-20 13:32:20.0
Add to wishlist

Aspire สาธร-ท่าพระ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร