ราคา 200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7692.31 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
เลขที่ห้อง 2032
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-09-10 14:22:19.0
เลขที่ประกาศ: 285710
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03266 ขายดาวน์ คอนโด ดิ ออริจิ้น ราม 209 อินเตอร์เชนจ์ The Origin Ram 209 Interchange คอนโดมิเนียม ซอยรามคำแหง 209 ถนนรามคำแหง แขวงมีนบุรี เขตมีนบุรี กทม.เนื้อที่ 25.50 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 20 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์บิลท์อินครบครัน ตู้เสื้อผ้า เตียงนอน โต๊ะเครื่องแป้ง ชั้นวางทีวี ตู้รองเท้า ฉากกั้นอาบน้ำเป็นสัดส่วน Digital Door Lock Home Automation สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Lobby Meeting Room Shop Garden Street Basketball Garden Swimming Pool Fitness + Yoga Co-Working Space Co-Passion Room Co-Kitchen Private Party Room Theater Room WC+Steam Roof Garden CCTV Access Card Control รปภ. 24 ชม.ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู และ รถไฟฟ้าสายสีส้ม สถานีมีนบุรี ใกล้ตลาดมีนบุรี บิ๊กซี เทสโก้ โลตัส แฟชั่นไอส์แลนด์ เดอะ พรอมานาด โฮมโปร รร.เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นิคมอุสาหกรรมบางชัน สวนสยาม โครงการใหม่ ขายดาวน์ 200,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 2,020,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ให้เช่าหรือขายคอนโดปทุมวัน รีสอร์ท ใกล้บีทีเอสพญาไทเพียง 100 กว่าเมตร - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ