ราคา 220000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 8270.68 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 38/19
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-09-12 16:18:45.0
เลขที่ประกาศ: 285759
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03269 ขาย สวรรค์ธานี คอนโด ทาวน์ Sawanthani Condotown คอนโดมิเนียม ซอยเทศบาลบางปู 46 แยก 2/5 ถนนสุขุมวิท-สายเก่า ตำบลท้ายบ้าน อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรปราการ เนื้อที่ 26.6 ตร.ม.ห้องสตูดิโอ ชั้น 2 ตึก 2 พร้อมที่จอดรถ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ตลาดกม.30 สมุทรปราการ โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา โรงพยาบาลสมุทรปราการ โรงเรียนบ้านคลองหลวง โรงเรียนวัดราษฎร์โพธิ์ทอง โลตัสเอ็กเพรส ท้ายบ้าน การเดินทางบนถนนท้ายบ้าน จากบริเวณวงเวียนท้ายบ้าน มุ่งหน้าไปโรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา ประมาณ 2 กิโลเมตร เลี้ยวซ้ายไปทางถนนเทศบาลบางปู 2 ประมาณ 1 กิโลเมตร เลี้ยวซ้ายไปทางซอยสุขาภิบาล 33 ประมาณ 300 เมตร โครงการอยู่ด้านขวามือ ราคาถูกมาก ราคา 220,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโด Kensington ถ.สุขุมวิท 107 ชั้น4 ห้องมุม ครับ - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ สวรรค์ธานี คอนโด ทาวน์ - 220000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 285759
2019-09-12 16:18:45.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 220000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 220000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ The President Sukhumvit - 600000 บาท ติดต่อคุณ บุญจวบ สินธพวรกุล
ขาย 600000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ นิว โนเบิล แจ้งวัฒนะ - 617000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 617000.00 บาท
ขายคอนโด 60ตรม. 2ห้องนอน พัฒนาการ 54 ใกล้แอร์พอร์ตลิงก์หัวหมาก - คอนโด ขาย