ราคา 1950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 130.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 15000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-09-12 22:30:48.0
เลขที่ประกาศ: 285781
รายละเอียดเพิ่มเติม
ID -58150-172028 ทาวเฮาส์ 2ชั้น 3นอน2น้ำ 26.80ตารางวา ในหมู่บ้านพฤกษา บ้านหลังหัวมุม เข้าออกได้หลายทาง ใกล้ตลาด ใกล้แหล่งชุมชน เดินทางสะดวก ราคา 1.95 ล้านบาท โทร 081-912-8883 ID-58150-172028 Townhouse for sale in Taling chan-Bangbuatong 3 bedroom 2 bathroom in 26.80 Sq.w. corner house near market place .Price 1.95 MB. Please call 081-912-8883 รหัส: #02028 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: ทาวน์เฮ้าส์ ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 04/06/2017 07:53:45 ราคา: 1,950,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: บางบัวทอง อำเภอ/เขต: เขตตลิ่งชัน จังหวัด: กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 26.80 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: 130 ตรม. ห้องนอน: 3 ห้อง ห้องน้ำ: 2 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง เซนทรัลเวสเกต,รพ.เกษมราษฎร์ Central westgate, Kasemraj hospital แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2017-06-05 17:22:16 ประกาศโดย: EHLadmin รหัสประกาศ: 02028 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=02028

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วนคอนโดไลฟ์@ท่าพระ ตกแต่งแล้วพร้อมอยู่ย่านท่าพระ(ตลาดพลู) - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1950000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland